Bình Dương

chot-1-2025-2130.png
KẾT QUẢ KỲ QUAY #1530 - NGÀY 01/07/2026
20
24
25
29
40
44
21,4
chot-2-1-2025-7734.png
KẾT QUẢ KỲ QUAY #1366 - NGÀY 02/07/2026
05
11
28
34
41
42
49
62,2 5,9
TIN TỨC
ADS Đại Phát

Kết quả xổ số Bình Dương

Còn nữa đến xổ số Miền Nam

Trực tiếp KQXS Bình Dương lúc 16:10 Các ngày trong tuần

Xem KQXS Bình Dương

  • Gọi ngay : 0918031102
  • vesohung.com
  • Đổi Số Trúng - Nhanh Gọn - Bảo mật
  • 彩票雄 - Đại lý vé số Hùng
26/06
2026
06K26
Giải 8
39
Giải 7
176
Giải 6
9702
4896
4059
Giải 5
8554
Giải 4
92273
61159
44746
97259
82532
13403
05721
Giải 3
47022
71638
Giải 2
67837
Giải 1
80766
Đặc Biệt
465521
Đầy đủ
2 số
3 số
Loto hàng chục
Loto hàng đơn vị

Loto hàng chục "Bình Dương" Ngày 26-06-2026

Bình Dương
0 0203
1
2 2122
3 39323837
4 46
5 5954
6 66
7 7673
8
9 96

Loto hàng đơn vị "Bình Dương" Ngày 26-06-2026

Giải 7 Lô: Bình thường 2 Số 3 Số
Bình Dương - 26-06-2026
0 1 2 3 4 5 6 7 8 9
5721
5521
9702
2532
7022
2273
3403
8554
176
4896
4746
0766
7837
1638
39
4059
1159
7259

Các thống kê cơ bản xổ số Bình Dương (lô) đến KQXS Ngày 26-06-2026

Lưu ý: Thống kê này không cập nhật khi đang trực tiếp xổ số, sau khi hoàn tất mở thưởng status chuyển qua chế độ kết thúc hệ thống sẽ tự động cập nhật.

Những cặp số không xuất hiện lâu nhất:

01  ( 154 ngày )
42  ( 133 ngày )
16  ( 133 ngày )
74  ( 126 ngày )
99  ( 119 ngày )
26  ( 112 ngày )
09  ( 112 ngày )
88  ( 112 ngày )
92  ( 105 ngày )
63  ( 105 ngày )
69  ( 98 ngày )
13  ( 91 ngày )

Các cặp số ra liên tiếp :

66 ( 5 Ngày ) ( 6 lần )
48 ( 4 Ngày ) ( 4 lần )
13 ( 4 Ngày ) ( 4 lần )
74 ( 3 Ngày ) ( 3 lần )
75 ( 3 Ngày ) ( 3 lần )
21 ( 2 Ngày ) ( 5 lần )
95 ( 2 Ngày ) ( 4 lần )
91 ( 2 Ngày ) ( 4 lần )
09 ( 2 Ngày ) ( 3 lần )
90 ( 2 Ngày ) ( 3 lần )
28 ( 2 Ngày ) ( 2 lần )
76 ( 2 Ngày ) ( 2 lần )
33 ( 2 Ngày ) ( 2 lần )
89 ( 2 Ngày ) ( 2 lần )
54 ( 2 Ngày ) ( 2 lần )
35 ( 2 Ngày ) ( 2 lần )
26 ( 2 Ngày ) ( 2 lần )
59 ( 1 Ngày ) ( 4 lần )
02 ( 1 Ngày ) ( 2 lần )
32 ( 1 Ngày ) ( 2 lần )
39 ( 1 Ngày ) ( 2 lần )

Bảng Thống kê "Chục - Đơn vị" đài 1-2-3 trong ngày

Hàng chục Số Hàng đơn vị
17 Lần 0
0 22 Lần 0
15 Lần 0
1 18 Lần 0
21 Lần 0
2 15 Lần 0
17 Lần 0
3 19 Lần 0
13 Lần 0
4 15 Lần 0
18 Lần 0
5 17 Lần 0
11 Lần 0
6 14 Lần 0
14 Lần 0
7 16 Lần 0
19 Lần 0
8 9 Lần 0
17 Lần 0
9 17 Lần 0